





Muonekano wa
mbele wa moja
ya nyumba ya

makazi
zilizokuwepo
Magomeni kota.

Muonekano wa
nyumba za
zamani za

Magomeni kota

katika picha ya

Jjuu.

Muonekano wa
Jjumla wa hali ya
nyumba za
makazi
zilizokuwa za
Magomeni kota.




Baada ya
kuvunjwa kwa
nyumba za
zamani
Zilizokuwa eneo
la Magomeni
Kota.

Septemba 6, 2016 aliyekuwa Rais wa Awamu ya tano
Hayati Dkt. John Pombe Magufuli alipofanya ziara na
kukutana na wakaazi wa Magomeni Kota.




Muonekano wa
hatua za
uchimbaji wa
msingi katika
utekelezaji wa
Mradi wa Ujenzi
wa Nyumba 644
za Makazi za
Magomeni Kota.
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Novemba 18, 2016 Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa
Tanzania Mhe. Kassim Majaliwa akisalimiana na Arch. Daud W.
Kondoro ambaye kwa sasa ni Mtendaji Mkuu wa TBA wakati
wa ziara aliyoifanya ya kukagua maendeleo ya mradi wa

ujenzi wa nyumba 644 za Makazi za Magomeni Kota.
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Novemba 18, 2016 Waziri Mkuu Mhe. Kassim Majaliwa akifuatilia
wasilisho la ubunifu wa mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za
Magomeni Kota lililotolewa na aliyekuwa Kaimu Mkurugenzi Idara ya
Ushauri Arch. Edwin Nnunduma wakati wa ziara hiyo.




Aprili 15, 2017 aliyekuwa Rais wa Awamu ya tano Hayati Dkt. John Pombe Magufuli
alipotembelea mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za makazi za Magomeni Kota kwa
ajili ya uwekaji wa jiwe la msingi.




Aprili 15, 2017 aliyekuwa Rais wa Awamu ya tano Hayati Dkt. John Pombe
Magufuli akiweka jiwe la msingi la mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za
Makazi za Magomeni Kota.




Aprili 15, 2017 aliyekuwa Rais wa Awamu ya tano Hayati Dkt. John
Pombe Magufuli akikata utepe kuashiria utekelezaji wa mradi wa
ujenzi wa nyumba 644 za makazi za Magomeni Kota.

Hatua ya ujenzi
wa nguzo na
mihimili ya kuta
(form Works)
kwenye Mradi
wa Ujenzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota.




Hatua ya
ufungaji wa
nondo kwa qjili
ya umwagaji wa
zege katika
sakafu ya juu
(Fixing of Rebars)
katika Mradi wa
ujenzi wa
nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota.




Aprili 12, 2019
aliyekuwa Naibu
Waziri wa Ujenzi na
Uchukuzi (Ujenzi)
Hayati Elias
Kwandikwa (wa pili
kulia) alipofanya
ziara ya
Kutembelea na
Kukagua
maendeleo ya
mradi wa ujenzi wa
nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota.




Hatua ya umwagaji wa zege katika sakafu ya juu

(Concrete pouring and Casting) kwenye mradi wa ujenzi wa
nyumba 644 za makazi za Magomeni Kota.




Juni 28, 2019
aliyekuwa Waziri
wa Ujenzi na
Uchukuzi Mhe.
Mhandisi Isack
Kamwelwe (wa
tatu kulia)
alipofanya ziara ya
kukagua
maendeleo ya
mradi wa ujenzi
wa nyumba 644
za makazi za
Magomeni Kota.

Muonekano
wa hatua ya
ujenzi wa eneo
maalum kwa
ajili ya kufulia
(laundry).
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Picha za juu za maendeleo ya mradi wa ujenzi wa nyumb
644 za makazi za Magomeni Kota.

Hatua ya ujenzi wa mandhari ya nje (landscape) katika
mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za Magomeni Kota.




Januari 12, 2021 aliyekuwa Mkuu wa Wilaya ya
Kinondoni Mhe. Daniel Chongolo ambaye kwa
sasa ni Katibu Mkuu wa CCM (kushoto) akiwa na
Mstahiki Meya wa Kinondoni Mhe. Songoro
Mnyonge (katikati) pamoja na Msimamizi wa
Mradi Arch. Bernard Mayemba wakijadiliana
Jjambo wakati wa ziara ya kukagua maendeleo ya
utekelezaji wa mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za
Makazi za Magomeni Kota.



Februari 16, 2021
Naibu Waziri wa
Ujenzi na
Uchukuzi (Sekta ya
Ujenzi) Mhe.
Mhandisi Godfrey
Kasekenya (wa pili
kushoto)
alipofanya ziara ya
kutembelea na
kukagua
maendeleo ya
mradi wa ujenzi
zd makazi za
Magomeni Kota.

Muonekano wa

picha za juu za
maendeleo ya
mradi wa ujenzi

wa nyumba 644 za
Magomeni Kota.



Machi 16, 2021 Mwenyekiti wa Kamati ya Kudumu ya Bunge ya
Miundombinu Mhe. Selemani Kakoso (Mb) (wa pili kulia) akifafanua
Jjambo wakati wa ziara ya Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Miundombinu

ilipotembelea na kukagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa nyumba 644

Machi 16, 2021 Katibu Mkuu Mstaafu wa Wizara ya Ujenzi na Uchukuzi
(Sekta ya Ujenzi) Arch. Elius Mwakalinga akifafanua jambo wakati wa
ziara ya Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Miundombinu ikiongozwa na
Mhe. Selemani Kakoso (Mb) ilipotembelea na kukagua maendeleo ya
mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za Magomeni Kota.




Aprili 20, 2021 Waziri
Mkuu Mhe. Kassim
Majaliwa akifuatilia
wasilisho la ubunifu
wa Mradi wa ujenzi
wa nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota
kutoka kwa
Mtendaji Mkuu wa
TBA Arch. Daud W.
Kondoro katika ziara
aliyoifanya ya
kukagua maendeleo

ya mradi wa ujenzi wa
nyumba 644 za
Magomeni Kota.
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Julai 28, 2021 aliyekuwa Naibu Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Mwita
Waitara akiwa katika nyumba ya mfano wakati wa ziara ya kukagua
maendeleo ya mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za makazi za Magomeni Kota.

Septemba 05, 2021 aliyekuwa Waziri wa Ujenzi na Uchukuzi Mhe. Mhandisi Dkt.
Leonard Chamuriho akiwa katika nyumba ya mfano wakati wa ziara ya
kukagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa nyumba 644 za makazi za
Magomeni Kota.
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Septemba 08, 2021 Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mhe. Amos Makalla (wa
nne kulia) wakati wa ziara ya kukagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa
nyumba 644 za makazi za Magomeni Kota.

Novemba 18, 2021 Mkuu wa Wilaya ya Kinondoni Mhe. Godwin Gondwe (wa pili
kulia) wakati wa ziara ya kukagua maendeleo ya mradi wa ujenzi wa nyumba
644 za makazi za Magomeni Kota.



Januari 22, 2022
Katibu Mkuu Wizara
ya Ujenzi na Uchukuzi
(Sekta ya Ujenzi) Mhe.
Balozi Mhandisi Aisha
Amour akiwa na
Menejimenti ya TBA
wakati wa ziara
aliyoifanya ya
kukagua maendeleo
ya mradi wa ujenzi wa
nyumba 644 za
Magomeni Kota.




Karibu MAGO

Muonekano wa picha za juu za mradi wa ujenzi wa nyumba
644 za makazi Magomeni Kota baada ya kukamilika kwa
asilimia 100.
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Muonekano wa
mandhari ya nje ya
mradi wa ujenzi wa
nyumba 644 za
Magomeni Kota.




Muonekano wa
ndani wa
nyumba ya
mfano iliyopo
katika mradi wa
ujenzi wa nyumba
644 za Magomeni
Kota.




Maeneo mbalimbali yanayojumuisha eneo la kufulia, jiko, eneo maalum la
mita za Luku, mitambo ya maji na matanki pamoja na maeneo maalum ya
dharura ya majanga ya moto (Fire assembly point).




Maeneo
maalum ya
kisasa ya
kuhifadhi
takataka
pamoja na
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Lifti na
ngazi.

JLECLETTATETTTInSS

Soko lililojengwa kwa gjili ya wafanyabiashara wadogo wadogo maarufu
kama Magomeni Kota Machinga Center. Soko hili lina jumla ya vizimba 189.

Muonekano wa ndani wa soko la Magomeni Kota Machinga Center.




Mhe. Samia Suluhu
Hassan, Rais wa
Jamhuri ya
Muungano wa
Tanzania
akisalimiana na
Waziri wa Ujenzi na
Uchukuzi Mhe. Prof.
Makame Mbarawa
(Mb) mara baada ya
kuwasili kwenye
Hafla ya Ufunguzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za Magomeni
Kota Machi 23, 2022.

Msafara wa Rais wa
Jamhuri ya
Muungano wa
Tanzania Mhe. Samia
Suluhu Hassan
ukiwasili kwenye
Hafla ya Ufunguzi wa
nyumba 644
zilizojengwa na
Serikali kupitia
Wakala wa Majengo
Tanzania (TBA)
katika eneo la

Dar es Salaam Machi
23, 2022.

Mhe. Samia Suluhu
Hassan, Rais wa
Jamhuri ya
Muungano wa
Tanzania akisalimiana
na Naibu Katibu Mkuu
Wizara ya Ujenzi na
Uchukuzi (Ujenzi) Bw.
Ludovick J. Nduhiye
mara baada ya
kuwasili kwenye Hafla
ya Ufunguzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za Magomeni
Kota Machi 23, 2022.




Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan

akifuatilia wasilisho la ubunifu wa Nyumba 644 za Makazi za Magomeni
Kota lililowasilishwa na Mtendaji Mkuu wa TBA Arch. Daud W. Kondoro
Machi 23, 2022.




Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan
akisoma jiwe la ufunguzi wa Nyumba 644 za Makazi za Magomeni Kota
Machi 23, 2022.
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Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan
akikata utepe kuashiria ufunguzi rasmi wa nyumba 644 zilizojengwa na
Serikali kupitia Wakala wa Majengo Tanzania (TBA) katika eneo la
Magomeni Kota jijini Dar es Salaam baada ya kukagua nyumba hizo
wakati wa Halfa ya Ufunguzi Machi 23, 2022.

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan
akiwakabidhi Bibi Mwajuma Sama na Mzee Henry Ngwemba mfano wa
ufunguo kama ishara ya kuwakabidhi rasmi nyumba wakaazi 644 wa
Magomeni Kota Machi 23, 2022.




Rais wa Jamhuri
ya Muungano wa
Tanzania Mhe.
Samia Suluhu
Hassan
akizungumza na
hadhara
iliyohudhuria
kwenye Hafla ya
Ufunguzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota
Machi 23, 2022.

Rais wa Jamhuri
ya Muungano wa
Tanzania Mhe.
Samia Suluhu
Hassan akielekea
Jjukwaani baada
ya kukagua
nyumba 644
zilizojengwa na
Serikali kupitia
Wakala wa
Majengo
Tanzania (TBA)
katika eneo la
Magomeni Kota
Jijini Dar es
Salaam wakati
wa Hafla ya
Ufunguzi wa
nyumba hizo

Machi 23, 2022.
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Waziri wa Ujenzi na
Uchukuzi Mhe. Prof.
Makame Mbarawa
(Mb) akitoa taarifa ya
utekelezaji wa mradi
wa ujenzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za Magomeni
Kota wakati wa Hafla
ya Ufunguzi wa
nyumba hizo Machi

MwenyeKiti wa
Kamati ya Kudumu
ya Bunge ya
Miundombinu Mhe.
Selemani Kakoso
(Mb) akizungumza
na hadhara
iliyohudhuria kwenye
Hafla ya Ufunguzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za Magomeni
Kota Machi 23, 2022.

23,2022.

Mtendaji Mkuu wa
TBA Arch. Daud W.
Kondoro akitoa taarifa
ya utekelezaji wa
mradi wa ujenzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za Magomeni
Kota wakati wa Hafla
ya Ufunguzi wa
nyumba hizo Machi
23, 2022.



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI

Mhe. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
akiwa katika picha ya pamoja na kamati ya maandalizi ya TBA wakati wa
Hafla ya Ufunguzi wa Nyumba 644 za Makazi za Magomeni Kota
Machi 23, 2022.

JAMHUIRI YA MUUNGNO \NA TAANIA - S -
~WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI i

Mhe. Rais Samia Suluhu Hassan akiwa katika picha ya pamoja na seshemu
ya menejimenti ya Wakala wa Majengo Tanzania (TBA) wakati wa Hafla ya
Ufunguzi wa Nyumba 644 za Makazi za Magomeni Kota Machi 23, 2022.



Naibu Spika wa
Bunge la Jamhuri
ya Muungano wa

Tanzania Mhe.

Mussa Azan
Zungu
akijadiliana
jambo na
Mtendaji Mkuu
wa TBA Arch.
Daud W. Kondoro
kabla ya Hafla ya
Ufunguzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota
Machi 23, 2022.

Rais wa Jamhuri
ya Muungano wa
Tanzania Mhe.
Samia Suluhu
Hassan akiagana
na Viongozi
mbalimbali
waliohudhuria
Hafla ya Ufunguzi
wa Nyumba 644
za Makazi za
Magomeni Kota
Machi 23, 2022.




Baadhi ya wageni waalikwa waliohudhuria Hafla ya Ufunguzi wa Nyumba
644 za Makazi za Magomeni Kota Machi 23, 2022.

Baadhi ya wakazi wa Magomeni Kota waliohudhuria Hafla ya Ufunguzi wa
Nyumba 644 za Makazi za Magomeni Kota Machi 23, 2022.




Kwaya ya Chuo cha Utumishi wa Umma ikitumbuiza wakati wa Hafla ya
Ufunguzi wa Nyumba 644 za Makazi za Magomeni Kota 23, Machi 2022.

Mwimbaji wa
nyimbo za
Singeli Seif

Mwinyi Juma

Maarufu kama
Sholo Mwamba
akitumbuiza
wakati wa Hafla
ya Ufunguzi wa
Nyumba 644 za
Makazi za
Magomeni Kota
Machi 23, 2022.

Kikundi cha JKT
Ngoma
kikitumbuiza
wakati wa Hafla
ya Ufunguzi wa
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Nyumba 644 za
Makazi za

Magomeni Kota
Machi 23, 2022.







ANWANI
MAKAO MAKUU

BARABARA YA SOKOINE 2
S.L.P 9542, DAR ES SALAAM, TANZANIA
SIMU: +255 733 483 437, +255 677 108 010

NUKUSHI: +255 22 2114143

BARUA PEPE: ce@tba.go.tz, barua@tba.go.tz
TOVUTI: www.tba.go.tz




